Frí sending fyrir pantanir yfir 10.000 kr.
Menu

Vefverslun Skautalíf opnar

Skráð þann 25. mars 2015

Þá er komið að því að vefverslun Skautalif.is fari í loftið, fyrsta vefverslun sem sérhæfir sig í skautavörum á Íslandi. Mikil vinna er búin að vera í að koma öllum vörum inn og gera síðuna sem aðgengilegasta fyrir ykkur kæru viðskiptavinir, það er því ósk okkar að allt gangi hnökra laust að mestu fyrir sig þegar þið pantið í verslunni. 

Það er ósk okkar að með tilkomu þessarar vefverslunar aukist úrval og verð lækki aðeins á skautavörum hér heima. Við munum kappkosta að hafa gott úrval af skautavörum til hjá okkur á lager en við munum líka bjóða upp á sérpantanir á skautafatnaði.  

Til að byrja með munum við ekki liggja með stóran lager af dýrum fatnaði heldur frekar panta nokkuð þétt yfir veturinn eða eftir óskum viðskiptavina okkar. Við munum samt alltaf reyna að eiga eitthvað á lager í helstu númerum.  Við munum fyrir næsta vetur setja upp fyrirfram daga sem verður pantað á og verða þeir miðaðir út frá skautamótum. Stefnt verður á að panta 2-3 vikum fyrir hvert mót þannig að vörur verði komnar í tækatíð fyrir mót. 

Ef þú finnið ekki það sem þú leitar af hér á vefnum þá endilega verið í sambandi við okkur í tölvupóst skautalif@skautalif.is og við reynum gera okkur besta til að aðstoða. 

Hlökkum til að eiga ánægjuleg viðskipti við þig

Skráðu þig á póstlistan okkar

Skráðu þig inn til að fá reglulega póst frá okkur með tilboðum og nýjustu fréttum